ในปัจจุบัน คนทั่วไป เปิด Google เป็นกิจวัตรเลยก็ว่าได้ แสดงให้เราเห็นว่า การค้นหาข้อมูลนั้นเกิดขึ้นได้ในทุกๆ วัน เพราะฉะนั้น การหาข้อมูลสินค้าที่ต้องการ ก็เกิดได้ทุกวันเช่นเดียวกันค่ะ เพราะฉะนั้นการทำคอนเทนต์เชิงบวกเกี่ยวกับสินค้า ย่อมมีความสำคัญ ลองคิดภาพตามดูสิคะ หากเราต้องการหารีวิวสินค้าที่เรากำลังอยากได้ใน google แล้วเราไปเจอว่ามีคนให้คำแนะนำเกี่ยวกับสินค้ามากมาย มันก็คงมีอิทธิพล... https://jamesv987gwk3.smblogsites.com/profile